Me yasa zabar SLS 3D bugu?

Me yasa zaku zaɓi bugu na SLS 3D azaman mafita mai saurin masana'anta?Ya dogara da gaske akan bukatun aikin ku.Kuna buƙatar cikakkun bayanai amma ba ƙarfin aiki ba?Kuna buƙatar cikakken ɓangaren aiki wanda zai iya yin kamar ɓangaren amfani na ƙarshe?Ko kuna buƙatar saurin masana'anta akan komai?Don taimaka muku sanin ko bugu na SLS 3D shine ingantaccen masana'anta da ya dace da aikin ku anan akwai wasu fa'idodin bugu na SLS 3D don la'akarinku.

Babu kayan tallafi da ake buƙata.Ba kamar FDM da SLA ba wani kayan tallafi da ake buƙata don gina sassan SLS. Wannan yana adana lokaci kamar yadda babu wani tsari na post ɗin da ake buƙata tare da bugu na SLS, sassan suna shirye don amfani da sauri sai dai idan kun zaɓi aiwatar da aikin gama sashin tare da zane ko goge kamar misalai.Babu tsarin tallafi yana ba da damar cikakkun bayanai masu kyau kuma yayin da SLS baya bayar da mafi kyawun ƙudurin Layer don ayyuka da yawa ƙudurin Layer ya isa sosai.Babu tsarin tallafi da ke ba da damar kusan cikakkiyar 'yancin ƙira gami da sassan aiki na ciki da aka buga cikin sauƙi kamar yadda babu fargabar karyewar sashi yayin aiwatar da post saboda babu tsarin tallafi don cirewa.

Gurasashine ikon buga abubuwa da yawa a lokaci ɗaya a cikin gini ɗaya tare da ƙarin ƙarfin bugu a kowace fuskantarwa.Nesting yana taimakawa haɓaka aikin masana'anta lokacin da ake buƙatar kwafi da yawa na sashi ɗaya.Har ila yau yana taimakawa wajen 'yantar da damar masu ba da sabis na bugu na 3D kamar yadda za su iya buga ayyukan abokan ciniki da yawa a cikin ginin guda ɗaya, wanda duk yana taimakawa tare da layin lokaci.

Ƙarfi- SLS 3D bugu sassa suna da ƙarfi sosai kuma ana ƙara amfani da su azaman sassan amfani na ƙarshe.

  • Kyakkyawan juriya mai tasiri.
  • Kyakkyawan ƙarfi mai ƙarfi

Kaddarorin kayan -Nylon (PA12) shine mafi yawan kayan da aka saba kuma ya zo tare da wasu manyan fa'idodin mallakar kayan

  • Yanayin narkewa yana da girma sosai.
  • Kemikal mai juriya ga abubuwa kamar acetone, petroleum, glycerol, da methanol.
  • Juriya ga hasken UV kuma.

 

Idan har yanzu ba ku da tabbacin idan bugu na SLS 3D shine zaɓin da ya dace don aikin ku yana buƙatar imel ɗin fayilolinku kawai zuwa ƙungiyoyin ayyukan mu masu sauri kuma za su yi bita dalla-dalla ga kuma tare da ku, suna ba da shawarwari a kan hanya -sales@protomtech.com


Lokacin aikawa: Satumba-27-2019